โรงพยาบาลมหาราชนครศรีธรรมราช ขออนุโมทนาบุญกับ คณะเทวาภิรมย์ ผู้จัดสร้างท้าวเวสสุวรรณ รุ่นเจ้าทรัพย์(รุ่นแรก) หลักเมืองนครศรีธรรมราช มอบเงินสนับสนุนสมทบซื้อครุภัณฑ์ทางการแพทย์ จำนวน 100,000 บาท โดยมี นายแพทย์ทรงเกียรติ เล็กตระกูล ผู้อำนวยการเป็นตัวแทนรับมอบ ขออนุโมทนาบุญ มา ณ โอกาสนี้ (6 กรกฎาคม 2565)