วันนี้เวลา 14.00 น. ได้มีพิธีมอบอุปกรณ์ช่วยเหลือผู้พิการ อันเนื่องมาจากการประสบภัยที่เกิดจากการใช้รถใช้ถนน กองทุนเพื่อความปลอดภัยในการใช้รถใช้ถนน โดยสำนักงานขนส่งจังหวัดนครศรีธรรมราช ร่วมกับ โรงพยาบาลมหาราชนครศรีธรรมราช ณ ห้องประชุมยุคลฑิฆัมพร ชั้น 5 อาคารเฉลิมพระบารมี โรงพยาบาลมหาราชนครศรีธรรมราช (04/07/65)
{gallery}/AV/ข่าวลงประมวลภาพ/65-7-4{/gallery}