ขอขอบคุณ เชฟรอนและบริษัทผู้ร่วมสนับสนุน โครงการกองทุนเชฟรอนเพื่อโรงพยาบาลมหาราชนครศรีธรรมราช (เชฟรอนร่วมส่งพลังใจสู้ภัย COVID-19) จำนวนเงิน 200,000 บาท รับมอบโดยนายแพทย์ทรงเกียรติ เล็กตระกูล ผู้อำนวยการโรงพยาบาลมหาราชนครศรีธรรมราช บ่ายวันนี้ ณ ห้องประชุมมหาชัย ชั้น 8 อาคารอำนวยการและผู้ป่วยนอก โรงพยาบาลมหาราชนครศรีธรรมราช (28 มิ.ย. 65)
{gallery}/AV/ข่าวลงประมวลภาพ/65-6-28{/gallery}