ขอขอบพระคุณ คุณกมลพรรณ์ เนียมก้องกิจสุข และคณะ มอบเครื่องกรองน้ำระบบRO 2เครื่อง รวมมูลค่า 52,000 บาทให้กับโรงพยาบาลมหาราชนครศรีธรรมราช โดยมี นพ.กมล โฆษิตรังสิกุล เป็นตัวแทนรับมอบ จึงขอขอบพระคุณ มา ณ โอกาสนี้
198 ถนนราชดำเนิน ตำบลในเมือง อำเภอเมือง
จังหวัดนครศรีธรรมราช 80000
โทร. 075-340250
ความยินยอมข้อมูลส่วนบุคคลของคุณ เรามีการใช้คุกกี้ที่มีความจำเป็นอย่างยิ่ง หรือเพื่อการทำงานของเว็บไซต์ และเครื่องมืออื่นๆ โดยให้ความยินยอมสำหรับคุกกี้เพื่อการวิเคราะห์ และเพื่อประสิทธิภาพ รวมถึงความยินยอมในการเข้าถึงข้อมูล