ขอแสดงความยินดีกับพยาบาลทุกๆ ท่าน ที่ได้รับโล่ห์เชิดชูเกียรติ และเกียรติบัตรสำหรับพยาบาลที่มีผลงานดีเด่น จากการปฏิบัติงานสถานการณ์การแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 เนื่องในวันพยาบาลสากล 12 พฤษภาคม 2565 โดยนางเรืองอุไร บุญช่วยชูพันธ์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดนครศรีธรรมราช เป็นผู้มอบโล่ห์เชิดชูเกียรติในครั้งนี้ ณ หอประชุมวิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี นครศรีธรรมราช วันนี้ 10 พค.2565
{gallery}/AV/ข่าวลงประมวลภาพ/65-5-10{/gallery}