ระหว่างวันที่ 7-8 เมย.2565 เวลา 08.30-16.30 น. โรงพยาบาลมหาราชนครศรีธรรมราช ได้มีการจัดอบรมเชิงปฎิบัติการ การเตรียมความพร้อมรับอัคคีภัยและซ้อมปฎิบัติการตอบโต้เมื่อเกิดเหตุฉุกเฉิน โดย นพ.ทรงเกียรติ เล็กตระกูล ผู้อำนวยการโรงพยาบาล เป็นประธานในพิธีเปิดงาน ณ ห้องประชุมชั้น 9 อาคารอำนวยการและผู้ป่วยนอก
{gallery}/Activity/7-8_fine{/gallery}