โรงพยาบาลมหาราชนครศรีธรรมราช ขอแสดงความยินดี กับ นายแพทย์พีระพัชร ไทยสยาม นายแพทย์กลุ่มงานอายุรกรรม และ นางขวัญจิตต์ คงเมือง หน่วยจ่ายกลาง กลุ่มการพยาบาล ที่เข้ารับประกาศเกียรติคุณรางวัลข้าราชการพลเรือนดีเด่น ประจำปี 2564 จังหวัดนครศรีธรรมราช โดยมี นายไกรศร วิศิษฎ์วงศ์ ผู้ว่าราชการจังหวัดนครศรีธรรมราช เป็นประธานในพิธี และได้ร่วมแสดงความยินดีกับข้าราชการดีเด่นทุกท่าน
{gallery}/AV/ข่าวลงประมวลภาพ/31-03-65-ข้าราชการดีเด่น{/gallery}