ขอขอบคุณห้างทองซีกวง โดยคุณธิติ - คุณปาลิตา ตระกูลเมฆี ซึ่งบริจาคเงินจำนวน 200,000 บาท เพื่อสมทบทุนในการจัดซื้อจัดจ้างอุปกรณ์ทางการแพทย์ ซึ่ง นพ.ทรงเกียรติ เล็กตระกูล ผู้อำนวยการโรงพยาบาลมหาราชนครศรีธรรมราชเป็นผู้รับมอบ และขออนุโมทนาบุญมา ณ ที่นี้ (30-3-65)
{gallery}/AV/ข่าวลงประมวลภาพ/65-3-30{/gallery}