นายแพทย์ทรงเกียรติ เล็กตระกูล ผู้อำนวยการ โรงพยาบาลมหาราชนครศรีธรรมราช ประชุมสัมมนาเตรียมความพร้อมการป้องกันควบคุมโรคโควิด-19 ช่วงเทศกาลสงกรานต์ จังหวัดนครศรีธรรมราช และร่วมเสวนา “สงกรานต์ปลอดภัย ร่วมใจต้านโควิด” โดยนายไกรศร วิศิษฎ์วงศ์ ผู้ว่าราชการจังหวัดนครศรีธรรมราช เป็นประธาน ณ โรงแรมทวินโลตัส
{gallery}/AV/ข่าวลงประมวลภาพ/29-03-2565สงกรานต์ปลอดภัย{/gallery}