นพ.ทรงเกียรติ เล็กตระกูล ผู้อำนวยการโรงพยาบาลมหาราชนครศรีธรรมราช มอบของที่ระลึกแด่อาจารย์ที่มาตรวจเยี่ยมประเมินเพื่อรับรองมาตรฐานทางวิชาการของห้องปฏิบัติการ ระหว่างวันที่ 28-29 มีค.2565 ในกลุ่มงานพยาธิวิทยากายวิภาค โรงพยาบาลมหาราชนครศรีธรรมราช จากราชวิทยาลัยพยาธิแพทย์แห่งประเทศไทย (29-3-65)
{gallery}/Activity/29-3-65{/gallery}