ขอขอบคุณ และอนุโมทนาบุญ ร้านวิชชุการช่าง คุณอุ่นจิตต์และครอบครัว และทุกท่านที่ร่วมสนับสนุนกระเป๋าที่ระลึกครบรอบ 67 ปี รพ.มหาราชนครศรีธรรมราช เพื่อสบทบทุนในการบูรณะเมรุวัดคูพาย จำนวน 63,000 บาทโดยนายแพทย์ทรงเกียรติ เล็กตระกูล ผู้อำนวยการ รพ.เป็นตัวแทนถวาย วันที่ 16 กรกฎาคม 2563
{gallery}/Activity/16july{/gallery}