นายแพทย์ทรงเกียรติ เล็กตระกูล ผู้อำนวยการโรงพยาบาลมหาราชนครศรีธรรมราช เป็นประธานเสวนาการเตรียมรับ New Normal หลังวิกฤตโควิด-19 "ก้าวผ่าน 67 ปี สู่ชีวิตวิถีใหม่" โดยคณะกรรมการอำนวยการ, คณะกรรมการบริหาร คณะกรรมการพัฒนาศูนย์ปฏิบัติการภาวะฉุกเฉิน เข้าร่วมรับฟัง แลกเปลี่ยนข้อคิดเห็น แนวทางการจัดบริการสู่ชีวิตวิถีใหม่ของหน่วยงาน ณ ห้องประชุมยุคลฑิฆัมพร อาคารเฉลิมพระบารมี (9 กรกฎาคม 2563)
{gallery}/Activity/9.7.63-NewNormal{/gallery}