วันที่ 22 พฤษภาคม 2563 นายศิริพัฒ พัฒกุล ผู้ว่าราชการจังหวัดนครศรีธรรมราช พร้อมด้วย นายแพทย์ทรงเกียรติ เล็กตระกูล ผู้อำนวยการโรงพยาบาลมหาราชนครศรีธรรมราช นักกายอุปกรณ์ นายอำเภอปากพนัง กำนัน/ผู้ใหญ่บ้าน ต.ขนาบนาก นายก อบต.ขนาบนาก และสื่อมวลชน ร่วมให้กำลังใจนายจรินทร์ มีสิน ประชาชนจิตอาสาในโอกาสรับมอบขาเทียมทดแทนขาซ้ายที่ขาด จากอุบัติเหตุถูกใบมีดเครื่องตัดหญ้าหลุดปลิวตัดแข้งซ้ายขาด ขณะร่วมทำกิจกรรมจิตอาสา
{gallery}/Activity/22may{/gallery}