วันที่ 13 พฤษภาคม 2563 นายแพทย์ทรงเกียรติ เล็กตระกูล ผู้อำนวยการโรงพยาบาลมหาราชนครศรีธรรมราช คณะผู้บริหาร ร่วมด้วย นายแพทย์ศักดา อัลภาชน์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลทุ่งสง เข้าร่วมประชุมทางไกลระบบ VDO Conference EOC เขตสุขภาพที่ 11 ติดตามสถานการณ์โรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 ครั้งที่ 16 โดยมีนายแพทย์พิทักษ์พล บุณยมาลิก ผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข เขตสุขภาพที่ 11 เป็นประธาน
{gallery}/Activity/may13covid{/gallery}