โรงพยาบาลมหาราชนครศรีธรรมราช ขอขอบคุณ
-บริษัท ซีพีเอฟ เรสเทอรองท์ แอนด์ ฟู้ดเชน จำกัด มอบ face shieldจำนวน 100 ชิ้น และน้ำดืม จำนวน 500 ขวด , คุณพิพัฒน์ คุณสมจิตร วิวัฒนากุล มอบชุดประกอบ face shield จำนวน 100 ชิ้น , คุณภิรญา ศรีสุตา มอบชุด PPE จำนวน 40 ชิ้น และ face shield จำนวน 2 ชิ้น ,บีพราวด์คลินิก มอบ face shield จำนวน 100 ชิ้น , ครอบครัวศักดิ์สปอร์ต มอบ Face shield จำนวน100ชิ้น และ หน้ากากผ้าพิมพ์ลาย จำนวน 200 ชิ้น ให้แก่โรงพยาบาลมหาราชนครศรีธรรมราช เพื่อใช้สำหรับบุคลากรโรงพยาบาลและบริการแก่ผู้ป่วย (23 เมย 2563)
{gallery}/Activity/23-4-63-it{/gallery}