โรงพยาบาลมหาราชนครศรีธรรมราช ขอขอบคุณ
-บริษัท แวลู ฟาร์มา แอนด์ มิ้ลค์ มอบ นมแพะ My Milk จำนวน 72 กระป๋อง
-โครงการบริจาค ไฟโตสมูซ มอบน้ำผักผลไม้ปั่น จำนวน 24 ขวด ให้แก่โรงพยาบาลมหาราชนครศรีธรรมราช เพื่อเป็นขวัญและกำลังใจให้กับบุคลากรโรงพยาบาล ( 15 เมษายน 2563)
{gallery}/Activity/15.4.63-food{/gallery}