โรงพยาบาลมหาราชนครศรีธรรมราช ขอขอบคุณ ครัวแฟนต้า มอบ อาหารกลางวันในเดือนเมษายน จำนวน 10 วัน เพื่อเป็นกำลังใจให้แก่บุคคลากร โรงพยาบาลมหาราชนครศรีธรรมราช
(14 เมษายน 2563)
{gallery}/Activity/14.4.63.fanta{/gallery}
198 ถนนราชดำเนิน ตำบลในเมือง อำเภอเมือง
จังหวัดนครศรีธรรมราช 80000
โทร. 075-340250
ความยินยอมข้อมูลส่วนบุคคลของคุณ เรามีการใช้คุกกี้ที่มีความจำเป็นอย่างยิ่ง หรือเพื่อการทำงานของเว็บไซต์ และเครื่องมืออื่นๆ โดยให้ความยินยอมสำหรับคุกกี้เพื่อการวิเคราะห์ และเพื่อประสิทธิภาพ รวมถึงความยินยอมในการเข้าถึงข้อมูล