กลุ่มเลอธรรม ปันใจสู่ชุมชน มอบหน้ากากอนามัยชนิดผ้า ให้แก่โรงพยาบาลมหาราชนครศรีธรรมราช เพื่อใช้่สำหรับบุคลากรและผู้ป่วย เมื่อ 13 เมย. 2563
{gallery}/Activity/13.4.63-n{/gallery}
198 ถนนราชดำเนิน ตำบลในเมือง อำเภอเมือง
จังหวัดนครศรีธรรมราช 80000
โทร. 075-340250
ความยินยอมข้อมูลส่วนบุคคลของคุณ เรามีการใช้คุกกี้ที่มีความจำเป็นอย่างยิ่ง หรือเพื่อการทำงานของเว็บไซต์ และเครื่องมืออื่นๆ โดยให้ความยินยอมสำหรับคุกกี้เพื่อการวิเคราะห์ และเพื่อประสิทธิภาพ รวมถึงความยินยอมในการเข้าถึงข้อมูล