วันนี้ 13 เมย. 63 นพ. ทรงเกียรติ เล็กตระกูล ผู้อำนวยการโรงพยาบาลมหาราชนครศรีธรรมราช รับมอบกล่องป้องกันเชื้อฟุ้งกระจาย จำนวน 29 ชิ้น และ Face Shield จำนวน 300 ชิ้น จากบริษัท โตโยต้า เมืองคอน จำกัด , บริษัท โตโยต้านครศรีธรรมราช จำกัด (เยื้อง โรงเรียนเบญจมฯ) โรงพยาบาลขอขอบพระคุณมา ณ โอกาสนี้
{gallery}/Activity/13-4-63โตโยต้า{/gallery}